Select Menu

Slider

Hassbaby Mapacha. Powered by Blogger.

News

Bongo Fleva

Video

Gospel

Africa

Biashara

» » DOWNLOAD NEY WA MITEGO FT. NEYBA - SALAM ZAO
«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

About Hassbaby Mapacha

Asante kwa kutembelea Blog hii, tafadhari ungana nasi pia Instagram @Hassbabytz na Facebook Page Hassbaby
«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

12 comments

  1. Hivohivo Nay,wataelewa tu

    ReplyDelete
  2. Zakaria, unapenda nyimbo za mapenzi sana eeeh? he talk sense. wape salam kuzimu, ww unafanya mziki, club wewe pombe wewe, unadhan ukifa mbinguni kuna kuhusu?

    ReplyDelete
  3. Yani bro lazima kieleweke hata kama hawapendi hata kama wakikuchukia wew wachane tu lazima watatia akili.!

    ReplyDelete
    Replies
    1. wambie wambie!! Et tuzo hustahili kwani stamina ndo nani? Ney mkali hip hop ni ukweli hatutak mafumbo hapa!

      Delete
  4. Ngoma iko poa sana hiyo ney kaza true boy.

    ReplyDelete
  5. Notorious wa bongo wachane mpaka modula zao zitie adabu' wamechokoza babaake- yap! true boy'

    ReplyDelete
  6. hizo ni taraabu ney ungana na kina hadija kopa ndo utatoka maana kwa majigambo na vijembe ndo zenu GOOOOOOO TO HEEELLLLL NEY

    ReplyDelete
  7. Haters.....go f** k urselvez this shit iz tyt.....

    ReplyDelete
  8. Wape salam maboya wote..nice one

    ReplyDelete
  9. Kama kawaaa kama dawaaaa mpka wanyoooke brooo tena uwahi kutoa na video mpka wazeeekeeee big up brother

    ReplyDelete
  10. Kenya wi gettn' yu dunga wasee real iko nni??achana na izi mbwakoko in da nem of hataz!uko top

    ReplyDelete

ads2

ads2