Select Menu

Slider

Hassbaby Mapacha. Powered by Blogger.

News

Bongo Fleva

Video

Gospel

Africa

Biashara

» » DOWNLOAD JOH MAKINI - NIKUMBATIE (I AM READY TO FLY)
«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

About Hassbaby Mapacha

Asante kwa kutembelea Blog hii, tafadhari ungana nasi pia Instagram @Hassbabytz na Facebook Page Hassbaby
«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

5 comments

  1. Ebhana! Tsha xna jombaa. Jonh makin
    Na hyo ngoma nkumbatie me
    Nakkubal xna mzaz. Salute nyngiiii!!!!

    ReplyDelete
  2. Ngoma ya john makini ni noma sana namkubali broo mbaaaaaya.............

    ReplyDelete
  3. Chakwanza broo uwa nakukubali ww
    pamoja na kazi yako.

    ReplyDelete

ads2

ads2