Advertise

Advertise

ADAM MCHOMVU APOST PICHA ZA UCHI ZA LADY JAY D

Kutoka facebook muda huu Acc ya Adam Mchomvu imepost hivi nanukuu " Picha za uchi alizopiga Lady Jay D bofya hapa" then akaweka link, ambayo binafsi sijaielewa so sikuona umuhimu wa kuifungua.
Account hii inayotumia jina la Adam Mchomvu sijajua kama ni yake ama fake na kama yake wame hack wakaandika au ameandika yeye mwenyewe, sitii neno hapa.







2 comments:

Facebook Blogger Plugin: Bloggerized by AllBlogTools.com Enhanced by MyBloggerTricks.com

Tangaza Hapa

Tangaza Hapa