Select Menu

Slider

Hassbaby Mapacha. Powered by Blogger.

News

Bongo Fleva

Video

Gospel

Africa

Biashara

» »Unlabelled » MATOKEO YA KIDATO CHA SITA 2012
«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

About Hassbaby Mapacha

Asante kwa kutembelea Blog hii, tafadhari ungana nasi pia Instagram @Hassbabytz na Facebook Page Hassbaby
«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

21 comments

  1. Naomba iwe haraka sana iwezekanavyo jaman

    ReplyDelete
  2. pliz am dyng here cnt wait 4 them 2 be out bt hope i pass so how will i get them in hurry?

    ReplyDelete
  3. Xo yanatoka lini wajamen?

    ReplyDelete
  4. Yatoke 2 lakini mkopo hakuna

    ReplyDelete
  5. Da da same time keep student frastration ila msiwe na wory yanatoka hivi karibuni

    ReplyDelete
  6. Bro sila inabidi tuwe wa penda mungu kipind hiki kwani muda wowote kuanzia sasa kitawaka aman kwa six towe wa tz

    ReplyDelete
  7. Mungu atatu saidia tumwombe yawe mazuri na co bora kutoka 2

    ReplyDelete
  8. Huyu kawambwa vip jaman mbona ana2rusha roho?

    ReplyDelete
  9. wat is the exact date NECTA are going to release our form 6 results?

    ReplyDelete
  10. Jaman nnavyoopata wacwac, y dnt them release? 4m za mikopo tayar matokeo bado...

    ReplyDelete
  11. Da kama ni majani yamesha kauka bado petrol tu jaman iyo itamwagika muda wowote kuanzia sasa tumwombe mungu tu au ivan unasemaje amani kwa six wote tz

    ReplyDelete
  12. Mimi nimaliza form six mwaka huu na nimepata division 3 ya points 17 nina E ya geography,E ya Economics na F ya Math's nauliza kwamba naweza kupata chuo kwa kiwango hicho cha ufaulu

    ReplyDelete

ads2

ads2