Select Menu

Slider

Hassbaby Mapacha. Powered by Blogger.

News

Bongo Fleva

Video

Gospel

Africa

Biashara

» »Unlabelled » CBE IMEPIGA MARUFUKU MAVAZI TAMANISHI
«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

Chuo CBE kimetoa sheria yao mpya ambayo inapinga uvaaji wa mavazi tamanishi na kinyume na maadili ya Tanzania, mavazi hayo yamejielezea kwenye hiyo picha hapo na kuwataka wanafunzi kuvaa ki heshima, hii imetokea baada ya watu kulalamikia wanafunzi wa vyuo kuwa ndio wanaoongoza kwa mavazi yasiyo na heshima, na imeonekana sehemu nyingi ya vyuo vikuu wachuo wakiwa wamevaa nguo za Transparent zinazoonesha maumbile yao, wanaume kuvaa heleni na kusuka, n.k.

About Hassbaby Mapacha

Asante kwa kutembelea Blog hii, tafadhari ungana nasi pia Instagram @Hassbabytz na Facebook Page Hassbaby
«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

1 comments

  1. tunawapongeza sana lakini waboreshe pia huduma zao ni mbovu utaratibu haueleweki, chuo hakina hata choo vyoo vimejaa!! wanaona vimini tu

    ReplyDelete

ads2

ads2