Tz Online Store

PICHA ZA MASTAA WA BONGO WAKIWA UCHI


Jana ucku nimepokea mail ikiwa na hii link na habari ilisomeka kama ifuatavyp
'Habari kaka kuna picha za Wabongo ambazo nimezifuma sehemu na picha hizo nizakudhalilisha sana utu angalia link hii utaziona http://www.megaupload.com/?d=Q9X38V77"
Kwa heshima na maadili cwez kuziweka hapa

Post a Comment

  1. sasa mbona pana password.lete passward

    ReplyDelete
  2. sasa mbona pana password.lete passward

    ReplyDelete
  3. sasa mbona pana password.lete passward

    ReplyDelete
  4. Huyu dogo msenge tu, mbona password hamna! Usituletee zako za kisengesenge!

    ReplyDelete
  5. habari zenu mwenye blog hii ni nani?naomba nitumie email...nataka kutuma picha za wahindi wa bongo ambao wana fanya biashara ya ngono..malaya...

    ReplyDelete
  6. hassbaby@gmail.com

    ReplyDelete
  7. NIKU AMINI VIPI WEWE NDO MWEYE BLOG HIYO?

    ReplyDelete
  8. Megaupload Imekufa Kitaaaaambo,Hamuwezi Kuzipatya Tena

    ReplyDelete
  9. Sasa kwann hyo pix ya huyo dada imefichwa sura? Kwan cjaona 7bu ya kuificha sura kutokana na yeye mwenyewe si ndiye aliyeamua kupiga pix ya dizaini hyo?

    ReplyDelete
  10. tupia pix izo kwani maadili kuna mtoto humu

    ReplyDelete
  11. aa acheni zenu bana?!

    ReplyDelete
  12. Habari zenu,

    naombeni kama mnazo mnitumie namba na picha kama inawezekana za wasichana/wanawake wa kihindi hapa bongo ambao wanafanya bishara ya umalaya.
    e-mail yangu ni : sharartitz@gmail.com

    ahsanteni.

    ReplyDelete
  13. Why umeficha sura yake 7bu yeye ndiye alipenda kufanya hivyo

    ReplyDelete
  14. Jaman amesema sababu ya maadili ndo maana imfichwa,

    ReplyDelete
  15. MBONA USENGE TUPU HAKUNA CHOCHOTE CHA MAANA HAPA!!!

    ReplyDelete
  16. 2pia mizigo ionekane humu hamna cha maadili hamna watoto!

    ReplyDelete
  17. amna jipya bwana mbona jamaa mwenyewe kafunikwa sura den hayupo uchi kama mlivyokuwa mnasema?

    ReplyDelete
  18. hi naomba ntumie ktk hrrsnaugustine@yahoo.cm

    ReplyDelete
  19. usenge 2pu mambo ya kijinga mnayoya fanya ma jombiii.

    ReplyDelete
  20. alaf tuache ushamba bhana kwa nn tunawaficha xura? c wametaka wenyew?

    ReplyDelete
  21. Km nn nitumien email ya huyu mdada.

    ReplyDelete
  22. WAPII MAZEE ZIACHIENI KWA HEWA

    ReplyDelete
  23. MBONA MNAWAFICHA WABONGO

    ReplyDelete
  24. huo ni usenge mnatuletea habari halafu picha hazipo tunataka tuone hayo mapaja yao na kuma

    ReplyDelete
  25. HABARI ZENU NI ZA KISENGE

    ReplyDelete

emo-but-icon

HASSBABY

HASSBABY

Contact

Abby Hass

Mob: Whatsapp
+255 765 073 073

Total Pageviews

Hot in week

Recent

.

Comments

Instagram

Hassbaby T-Shirt

item