ANGALIA MASHOGA WA MOMBASA


Hii ni laana jamani, embu angalieni hii video jinsi mashoga wa Mombasa wanavyoongea na kujishebedua kama watoto wa kike kweli, hii hali inatisha na Mombasa ni sehemu ambayo watu wengi wanaijua kwa sifa hiyo, je tutafika kweli?

Post a Comment

  1. na mbona hamutoki mombasa ,killa kukicha wabara wateremka mombasa .hata mji umekuwa mchafu kwa hivyo ushoga uko killa jammii kenya nikuwa haujajitokeza. wacha kutukana watu wa mombasa!!!

    ReplyDelete
  2. hebu siyo embu hata kiswahili hujui na bado unatukana watu . kwanza angalia picha yako hicho kipuli cha mkono wa kushoto kina maanisha nini?

    ReplyDelete
  3. Nyinyi mashoga hivi mnapata raha gani? Mwanaume mzima unamvulia mwenzio nguo na anakukata bila woga! Mnaiga mambo ya ajabu eti mnauita uzungu nyinyi waafrika mnatekwa bila kujijua na hii tabia ni laana na mnamkacrisha Mwenyezi Mungu na hakika hasira yake hamuwezi kuituliza mtajutia maana yeye ndie aliekuumba wewe kama mwanaume leo hii umeona alikosea na umamua kujigeuza kama mwanamke, uchafu sana angalieni mtaangamizwa tena ndio mambo yale yale ya David Cameroon na UK yake ushoga ushoga nachukia sana, ninyi mlio comment hapo juu ni mashoga ndio maana mnatetea ujinga wenu mnapofichulia mnachukia shenz* zenu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wanatusababishia zahama,wapumbavu wakubwa

      Delete
  4. jiulize swali hili ...........jee ushoga uko mombasa peke yake bara haupo? na kama upo bara ushoga wewe kama mbara umechukua hatua gani? na wale mashoga wa kenya walio funga ndoa london ni wakutoka mombasa? kwa hivyo kama wataka kuondoa ugonjwa huu kwanza anza kwenu bara!!! na wacha kutukana watu wa mombasa. MOMBASA INA WENYEWE

    ReplyDelete
  5. Cjalenga Mombasa peke yake, tambua karibu kila nchi hawa watu wapo nimeonesha mfano kwa Mombasa nisingeshindwa kusema sehemu nyengine au kuorodhesha miji yote duniani haitaleta maana, nimesema kwa wema na sio kwa ubaya kama mnavyolichukulia nyinyi kama nimewakera basi naomba mniwie radhi. Ila kwa upande wa pili tufikirie na jamii inayotuzunguka vizazi vyetu watoto na wajukuu wataiga mfano gani? Maadili yanaporomoka Africa tunaiga wazungu ona sasa UK amekubali ushoga ndani ya nchi yake na hata nchi nyengine, tujenge na sio kubomoa tujadiliane nini kifanyike, asanteni kwa maoni yenu.

    ReplyDelete
  6. kwa hivyo ondoa hiyo sifa kuwa mombasa inajulikana kwa sifa hiyo............mumetuchafua siku nyingi sasa hatutanyamaza tena

    ReplyDelete
  7. assalam alaikum kujibizana sio suluhisho chamsingi ni sisi sote tushirikiane kwa umoja na pamoja tuwe na sauti moja na tukubaliane sababu hakuna anaesherehekea kumuona ndugu au dada kaka au hata munae husiana au ndugu katika uislamu akifanya upuuzi kama huo ama kweli sote twachukia ila tusitupiane maneno machafu na kuchafuana roho nawatakia waislamu wote ijumaa kariim inshaallahu

    ReplyDelete
  8. Ninakwambia toa hiyo ilani inayo sema ANGALIA MASHOGA WA MOMBASA!!! Tafuta nyingine ubandike kabla moto hauja waka!!!!! shenz type baras wapwani siwakuchezewa!!!!!

    ReplyDelete
  9. YEYE MWENYEWE UKIMUANGALIA AONESHA YUWABANDIKWA

    ReplyDelete
  10. Wewe Mombasa mashoga tele, wafanya kujaa Kama nzi ndani ya shimo la mavi, Mombasa kuna sifa ya ushoga dunia nzima yajua wanaokataa wakatae lakini ukweli ndio huo, acheni ushoga si vizuri hivyo!

    ReplyDelete
  11. Nimakuma kutoka mombasa wanatuletea ushoga kwetu.acheni ushoga nyieee watu wa mombasa

    ReplyDelete
  12. Anaeibisha abishe ila ukweli ndiyo huo

    ReplyDelete
  13. ingekua ni amri yangu wote hawa ningewaulia mbali

    ReplyDelete
  14. dah mambo ni magum kwa hao mashoga kwann wasiuwawe

    ReplyDelete
  15. Mombasa hebu badilikeni kwa mambo mnayoyafanya hayampendezi kabisa mwenyeziimugu,mbona mnajichafulia jina nyie? Na alaaniwe yeyote anaeshabikia upuuzi kama huu!

    ReplyDelete

emo-but-icon

HASSBABY

HASSBABY

Contact

Abby Hass

Mob: Whatsapp
+255 765 073 073

Total Pageviews

Hot in week

Recent

.

Comments

Instagram

Hassbaby T-Shirt

item